Trang chủ  /  Nguồn cung cấp  /  Giá treo bảng - Bộ chuyển đổi DC / DC  /  MEAN WELL SKM50B-05
SKM50B-05
Active Icon Active - DC DC CONVERTER 5V 50W
SKM50B-05
SKM50B-05
MEAN WELL
Nhà sản xuất:
Phần Mfr #
Biểu dữ liệu:
Sự miêu tả:
DC DC CONVERTER 5V 50W
3D Model Icon
SKM50B-05 Quy cách
Thuộc tính sản phẩm
Giá trị thuộc tính
Nhà sản xuất
Loạt
SKM50 (50W)
Đóng gói
Tube
Tình trạng sản phẩm
Active
Kiểu
Isolated Module
Số lượng kết quả đầu ra
1
Điện áp - Đầu vào (phút)
18V
Điện áp - Đầu vào (Tối đa)
36V
Điện áp - Đầu ra 1
5V
Điện áp - Đầu ra 2
Điện áp - Đầu ra 3
Điện áp - Đầu ra 4
Hiện tại - Đầu ra (Tối đa)
10A
Công suất (Watts)
50 W
Điện áp - Cách ly
1.5 kV
Các ứng dụng
ITE (Commercial)
Tính năng, đặc điểm
Remote On/Off, OCP, OVP, SCP
Nhiệt độ hoạt động
-40℃ ~ 75℃ (With Derating)